。・:*:★ 『An Cafe Unofficial BBS in Thailand』 ★:*: ・。
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

。・:*:★ 『An Cafe Unofficial BBS in Thailand』 ★:*: ・。

o (≧ ∀ ≦)o :: ☆⌒ Nyappy World ⌒☆ :: o (≧ ∀ ≦)o

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ที่แจ้งปัญหาจ้ะ ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้บอร์ดก็ถามได้นะจ้ะ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
admin
.•°•.★* |Shadow of Nyappy World| *★.•°•.
.•°•.★* |Shadow of Nyappy World| *★.•°•.
admin

ที่แจ้งปัญหาจ้ะ ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้บอร์ดก็ถามได้นะจ้ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ที่แจ้งปัญหาจ้ะ ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้บอร์ดก็ถามได้นะจ้ะ   ที่แจ้งปัญหาจ้ะ ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้บอร์ดก็ถามได้นะจ้ะ EmptySat Oct 01, 2011 11:59 am

พี่เปิดไว้สำหรับ

ให้แจ้งว่ามีอะไรที่อยากให้เปลี่ยนเกี่ยวกับบอร์ดเท่านั้นนะจ้ะ

^^

ขึ้นไปข้างบน Go down
https://thaicafekko.thai-forum.net
Satou_yui
.•°•.★* |Citizen of Nyappy World| *★.•°•.
.•°•.★* |Citizen of Nyappy World| *★.•°•.
Satou_yui

ที่แจ้งปัญหาจ้ะ ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้บอร์ดก็ถามได้นะจ้ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ที่แจ้งปัญหาจ้ะ ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้บอร์ดก็ถามได้นะจ้ะ   ที่แจ้งปัญหาจ้ะ ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้บอร์ดก็ถามได้นะจ้ะ EmptyFri Dec 30, 2011 9:54 pm

ทำไมถึงโพสในฟอรั่มแนะนำตัวไม่ได้อ่ะ Exclamation
admin
admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ที่แจ้งปัญหาจ้ะ ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้บอร์ดก็ถามได้นะจ้ะ   ที่แจ้งปัญหาจ้ะ ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้บอร์ดก็ถามได้นะจ้ะ EmptySat Dec 31, 2011 9:10 pm

เอ๋ ไม่ได้เหรอค่ะ ลองดูอีกซักครั้งนะค่ะ พอดีว่า

เมื่อวันก่อนน้องคนหนึ่งก็ยังโพสได้อยู่เลยค่ะ^^
https://thaicafekko.thai-forum.net
Satou_yui
Satou_yui

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ที่แจ้งปัญหาจ้ะ ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้บอร์ดก็ถามได้นะจ้ะ   ที่แจ้งปัญหาจ้ะ ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้บอร์ดก็ถามได้นะจ้ะ EmptySun Jan 01, 2012 9:42 pm

New members are not allowed to post external links or emails for 7 days. Please contact the forum administrator for more information.

ลองโพสใหม่แล้วนะคะ แต่ว่าเวลาเรากดโพสมันขึ้นมาแบบนี้อ่ะ รึว่าระบบบอร์ดไม่ต้อนรับเรา Crying or Very sad
admin
admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ที่แจ้งปัญหาจ้ะ ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้บอร์ดก็ถามได้นะจ้ะ   ที่แจ้งปัญหาจ้ะ ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้บอร์ดก็ถามได้นะจ้ะ EmptyMon Jan 02, 2012 1:04 am

อาจจะมีปัญหาที่การโพสลิ้งนะค่า

เดี๋ยวลองโพสแบบไม่ต้องใส่ลิ้งที่อีเมลล์ชื่อบลอคนะค่า

เพราะต้องรอเจ็ดวันก่อนสำหรับสมาชิกใหม่เพราะระบบมันยังไม่เข้าที่เข้าทาง

ต้องขออภัยด้วยจริงๆค่ะ alien alien alien

ถ้าอยากให้มีลิ้งจริงๆก็บอกได้ค่ะเดี๋ยวทางเราจะแก้ไขให้นะค่ะ

คือเราจะเข้าไปแก้ให้ตรงที่ต้องทำลิ้งนะค่ะ

ต้องขอโทษเรื่องนี้ด้วยจริงค่า มันเป็นที่ระบบของบอร์ดนี้นะค่ะ

ที่แจ้งปัญหาจ้ะ ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้บอร์ดก็ถามได้นะจ้ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1